Alibaba Long Phước 6 – Nơi đầu tư hoàn hảo

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Nguyễn Thanh Toàn
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
 Alibaba Long Phước 6 – Nơi đầu tư hoàn hảo
C:fakepathimg17062017-2.jpg
C:fakepathimg17062017-3.jpg
C:fakepathmat-bang-phan-lo-alibaba-long-phuoc-6.jpg

 Vị trí: nằm cách Hương Lộ 12 (xã Long Phước) 900m 

Quy mô : 6.9 ha, 473 nền.

***Pháp lý: Sổ đỏ thổ cư từng nền

***Giá bán: Từ 3.5 triệu đồng đến 4 triệu đồng/m2

***Thanh toán: Linh hoạt theo nhiều đợt

Alibaba Long Phước 6 dễ dàng kết nối nhanh chóng với TP.HCM, Long Thành và Bà Rịa – Vũng Tàu. Bởi bao quanh dự án là hàng loạt các tuyến giao thông liên vùng thông suốt đã đi vào hoạt động như quốc lộ 51 mở rộng, cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây, hay đường cao tốc Bến Lức – Long Thành dự kiến thông xe toàn tuyến vào giữa năm 2018,… Ngoài ra, trong thời gian tới còn có thêm đường cao tốc Biên Hòa – Vũng Tàu, đặc biệt khi dự án sân bay quốc tế Long Thành có quy mô 5.000 héc ta với tổng vốn đầu tư hơn 16 tỉ USD khởi công vào năm 2018 sẽ biến Alibaba Long Phước 6 trở thành một đô thị trung tâm sầm uất với đầy đủ các tiện ích đẳng cấp về thương mại, dịch vụ, du lịch sinh thái.

 

VỚI QUY MÔ: 6.9 Ha, 473 nền.

https://diaocalibaba.vn/du-an/dat-nen/alibaba-long-phuoc-6-noi-dau-tu-hoan-hao.html

 

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 70689
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện:
Địa chỉ: Long Phước, Long Thành, Đồng Nai, Dự án
Diện tích: 69000 m2
Giá: 4 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Thanh Toàn
Địa chỉ: 16 Ngô Quyền, P.5, Q.5, TP.HCM
Điện thoại: 0927756077
Di động: 0927756077
Email: toanali97@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ  GÍA 1.8 triệu/m2

Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ GÍA 1.8 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
16/06/2018
Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ  diện tích 18000m2  GIÁ 1.6 triệu/m2

Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ diện tích 18000m2 GIÁ 1.6 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018
Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.

Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
15/06/2018

1 lô duy nhất! Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.71 Tỷ
94 m2
82 Triệu/m2
14/06/2018

Bán đất đấu giá huyện Thanh Trì, mặt đường Trần Thủ Độ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.71 Tỷ
94 m2
82 Triệu/m2
14/06/2018
Bán lô đất  37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Bán lô đất 37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 340 Triệu
38 m2
340 Triệu
13/06/2018
Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn

Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
13/06/2018
Bán đất giá công nhân ở giai đoạn F1 cho các nhà đầu tư, gần ngay trường tiểu học Nguyễn Công Trứ. Bao xây dựng.

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 320 Triệu
100 m2
320 Triệu
12/06/2018
Đầu tư siêu lợi nhuận với dự án Bella Vista, chỉ 400 triệu/nền!!!

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 400 Triệu
60 m2
400 Triệu
12/06/2018
Bán lô đất  37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Bán lô đất 37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 30 Triệu
38 m2
30 Triệu
11/06/2018
Phá sản! Cần thanh lí gấp mảnh đất sau lưng UBND xã Nhơn Đức, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
320 m2
5.6 Tỷ
11/06/2018
Cần bán gấp 373m2 đất thổ cư gần CA xã Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 6.9 Tỷ
373 m2
18.5 Triệu/m2
08/06/2018

Bán đất đấu giá TT6 huyện Thanh Trì. Mặt đường lớn Trần Thủ Độ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
08/06/2018
????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ  BÊN VỊNH CAM RANH.

????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ BÊN VỊNH CAM RANH.

Địa điểm: Cam Ranh, Khánh Hòa
Tổng giá: 14 Triệu
150 m2
14 Triệu
05/06/2018
Cần bán 320m2 đất thuộc hẻm 855 Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
320 m2
17.5 Triệu/m2
05/06/2018

Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
05/06/2018

Bán 45m2, giá 24tr/m2 tại Chùa Tổng, La Phù, Hoài Đức, cách đường Lê Trọng Tấn 700m

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
45 m2
1080 Triệu
30/05/2018
 CẦN BÁN GẤP 43M2 ĐẤT CHÍNH CHỦ PHỐ VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG HÀ NỘI GIÁ 2,6 TỶ. LH: 0927 68 53 83

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.58 Tỷ
43 m2
60 Triệu/m2
30/05/2018