Bán đất nền Long Thành 100m2, 500 triệu hoặc 77m2, 225 triệu, xây dựng tự do

C:fakepath131041450273936250.jpg

 Chỉ với 500 triệu, sở hữu ngay l lô đất 100m2 tại Khu  Dân Cư Song Phương - Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

 + Khu  Dân Cư Song Phương - Phước Thái nằm cách mặt tiền Quốc Lộ 51 khoảng 200 m.

+ Cách sân bay Quốc Tế Long Thành 6 km.

+ Dự án đối diện chợ Long Phú – Long Thành  Đồng Nai.

+ Cách Thiền Viện Linh Chiếu khoảng 200 m.

+ Cách cao tốc Tp. HCM – Long Thành – Dầu Giây 6 km.

+ Cách cao tốc Bến Lức- Long Thành 4 km.

+ Cách KCN Gò Dầu 3km.

+ Xung quanh có các Cảng hàng hải: Thị Vải, Phước An, Cái Mép.

+ Cách các tiện ích xung quanh: trường mầm non, tiểu học, THCS, UBND xã, ngân hàng, bưu điện… chưa đầy 1.5 km.

+Có công viên cây xanh, hệ thống thoát nước mưa, hệ thống nước thải, hệ thống cấp nước, hệ thống cấp điện, đường nội bộ KDC 10m,12m, 24m, 27m...

+ Cách trung tâm TP. HCM 50 km, TP. Vũng Tàu 40 km.

 Giá gốc chủ đầu tư chỉ từ 500 triệu /100 m2. Thanh toán trước 30%, nhận nền xây dựng ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng 10-20 năm, lãi suất 0%.

** Sổ riêng, xây dựng tự do. Đã có điện, nước riêng từng nền.

** 20 khách hàng đầu tiên có cơ hội bốc thăm trúng thưởng: xe hơi, Vespa, 1 cây vàng SJC, ….

PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN

- Đặt cọc: 50 triệu.

- Sau 3-7 ngày đặt cọc: Thanh toán 30% nhận nền xây dựng ngay.

- Sau 7-15 ngày đặt cọc: Thanh toán 65%, công chứng sang tên.

- Sau 3-6 tháng: Thanh toán 5%, nhận sổ.

 Liên hệ ngay để tham quan dự án - **Có xe đưa rước tận nơi**

Hotline PKD: 0939233433

Tham khảo thêm tại: http://donghunggroup.com/project/dat-nen-long-thanh-gia-re/

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69450
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Long Thành
Địa chỉ: ấp 3 xã Phước Thái
Diện tích: 100 m2
Giá: 5 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Tran Thi Lam
Địa chỉ:
Điện thoại: 0939233433
Di động: 0939233433
Email: tranthilam182@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022