Bán đất tân tạo giá rẻ quận bình tân chỉ 400 triệu/50% sổ hồng riêng ###

Bán đất tân tạo giá rẻ quận bình tân chỉ 400 triệu/50% sổ hồng riêng

Nằm ngay MT Tỉnh Lộ 10 B rộng 60m,liền kề khu dân cư tên lửa, tiếp giáp 5KCN lớn hiện hữu, công nhân đông đúc.
Đầy đủ tiện ích; UBND, chợ, trường học, hồ sinh thái 18ha, BV đa khoa Tân Tạo….
Cách bệnh viện Chợ Rẫy CS II 5P, siêu thị Coop Mart Vĩnh Lộc 10P, Thuận Kiều Plaza 25P….

DT; 4x13m, 4x14m, 5x16,5x17m giá chỉ 400 triệu/50%.
Sổ hồng riêng từng nền –tặng giấy phép xây nhà,bán đất tân tạo giá rẻ quận bình tân
Xây dựng tự do –sổ hồng riêng, khu dân trí cao tiện lợi cho nghỉ dưỡng, XD nhà trọ….

Ngân hàng cho trả góp 4 triệu/tháng lãi suất ưu đãi

Liên hệ ngay:LÊ PHONG 0913513510

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 41182
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Bình Thạnh
Địa chỉ: - - 89
Diện tích: 56 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: LÊ PHONG
Địa chỉ:
Điện thoại: 0913513510
Di động: 0913513510
Email:
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chỉ với 350tr bạn đã sở hữu lô biệt thự 500m2 ngay UBND, Thị xã Phú Mỹ, BRVT

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
500 m2
650 Triệu
16/11/2018

Công ty cần bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.62 Tỷ
92 m2
72 Triệu/m2
14/11/2018
PHÁT TRIỂN KHU TRUNG TÂM ĐÔ THỊ MỚI KIM DINH - NHÀ ĐẦU TƯ ĐƯỢC GÌ?

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1.06 Tỷ
108 m2
9.8 Triệu/m2
08/11/2018
Bán đất tại Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 86.8m2

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.35 Tỷ
87 m2
27 Triệu/m2
08/11/2018
Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Địa điểm: Pleiku, Gia Lai
Tổng giá: 2 Tỷ
432 m2
2 Tỷ
01/11/2018

Chính chủ bán đất phân lô Mậu Lương, quận Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
50 m2
48 Triệu/m2
30/10/2018
Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Địa điểm: Thống Nhất, Đồng Nai
Tổng giá: 200 Triệu
120 m2
200 Triệu
26/10/2018

Tôi chính chủ có mảnh đất cần bán tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.72 Tỷ
66 m2
26 Triệu/m2
24/10/2018
Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
15/10/2018

Mua bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
12/10/2018
Seaway Bình Châu đáp ứng mọi nhu cầu cùa khách hàng với TC 100m2, SHR..

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
10/10/2018
Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
08/10/2018
Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
05/10/2018
DỰ ÁN MỚI, VỊ TRÍ VÀNG TẠI TRUNG TÂM QUẬN 9 GIÁ CHỈ 890TR/NỀN

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 890 Triệu
31 m2
890 Triệu
04/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng MT Nguyễn Xiển, Q9. LH 0902357143

Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.91 Tỷ
57 m2
33.5 Triệu/m2
03/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT Nguyễn Xiển, Q9

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.9 Tỷ
0 m2
1.9 Tỷ
02/10/2018

Chính chủ cần bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng, đan phượng-HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.93 Tỷ
110 m2
63 Triệu/m2
02/10/2018
Chính chủ cần Bán gấp đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 410 Triệu
41 m2
10 Triệu/m2
02/10/2018

Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp , Ngũ Hiệp, Thanh Trì( 92m2, 73tr)

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
27/09/2018

Mua bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Cạnh cc Tecco Thanh Trì, tiện kinh doanh

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
25/09/2018