Chính chủ bán gấp lô đất thô
C:fakepath320m2 (12).jpg

 Thanh lí nhanh lô đất có diện tích 210m2 đã lên 100% thổ cư sau lưng UBND xã Nhơn Đức.

Hẻm ôtô rộng 6m, KDC hiện hữu đông đúc thuận tiện giao thương, mua bán, không sợ quy hoạch. Nằm vị trí thoáng đẹp, yên tĩnh, an ninh nghiêm ngặt thích hợp xây dựng nhà ở, nhà trọ cho thuê, đầu tư sinh lời… Gần công an xã, bệnh viện, chợ, trường mầm non, Cấp 1,2,3 và nhiều tiện ích khác.
SHR chính chủ bao sang tên công chứng.
Giá 17.000.000 đồng/m2.
LH: 0906.395.009 ( gặp Dương ) để biết thêm thông tin và dẫn đi xem đất.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 70903
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Nhà Bè
Địa chỉ: Hẻm 855 Nguyễn Bình, Nhơn Đức
Diện tích: 210 m2
Giá: 17 Triệu/m2
Hướng: Tây bắc
Thông tin liên hệ
Người đăng: Trần Thành Dương
Địa chỉ: Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP. HCM
Điện thoại: 0906395009
Di động: 0906395009
Email: duongtran211191@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
28/06/2018
Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Địa điểm: Từ Sơn, Bắc Ninh
Tổng giá: 2.2 Tỷ
100 m2
22 Triệu/m2
27/06/2018
 Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 17.5 Triệu
54 m2
17.5 Triệu
27/06/2018
Bán 50m2  Ngọc Giang  Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.18 Tỷ
50 m2
23.5 Triệu/m2
26/06/2018
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
72 m2
32 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 2 lô đất tại Đường Cao Lỗ, Đông Anh, Hà Nội diện tích 50m2 giá 15 Triệu/m²

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 750 Triệu
50 m2
15 Triệu/m2
26/06/2018
 Bán 46,7m2 đất chính chủ tại thôn Cổ dương, Tiên dương, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 621000 Tỷ
46 m2
13500000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.45 Tỷ
69 m2
21 Triệu/m2
26/06/2018
 Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1360000 Tỷ
68 m2
20000000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 3243000 Tỷ
138 m2
23500000 Triệu/m2
26/06/2018

Chính chủ bán đất thổ cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 972 Triệu
54 m2
18 Triệu/m2
26/06/2018

Bán đất 60m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
60 m2
28 Triệu/m2
26/06/2018
Đất Cần Giờ diện tích lớn giá rẻ, vị trí thuận tiện đầu tư tương lai.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
25/06/2018
Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 342 Triệu
38 m2
9 Triệu/m2
24/06/2018
Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Địa điểm: Lý Nhân, Hà Nam
Tổng giá: 360 Triệu
100 m2
3.6 Triệu/m2
22/06/2018

Chính chủ cần bán gấp đất 50 năm ở xóm 4 thôn Đồng Nhân giá cực rẻ

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 826 Triệu
295 m2
2.8 Triệu/m2
20/06/2018
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.2 Tỷ
68 m2
1.2 Tỷ
19/06/2018

Bán đất đấu giá Ngũ Hiệp - Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
19/06/2018

Bán Đất Thổ Cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 16 Triệu
54 m2
16 Triệu
18/06/2018
Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ  GÍA 1.8 triệu/m2

Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ GÍA 1.8 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
16/06/2018