Bản đồ

 Nhanh tay sở hữu mảnh đất đắt địa ở thủ đức với giá rẻ thu hút người mua với mức sinh lời trong tương lai cao

 Đất nền Thủ Đức nằm ngay mặt tiền đường Bình Chiểu.
- Tọa lạc ngay khu dân cư đông đúc.
- Đối diện trạm y tế.
- Gần trường cấp 1, 2, 3.
- Gần chợ, công viên...
- Khu dân trí cao.
- Đã có sổ hồng.
* Pháp lý.
Đã có sổ con trên từng nền.
Hỗ trợ xin giấy phép xây dựng.
Công chứng chuyển nhượng ngay trong ngày.
Chỉ cần thanh toán 30% nhận nền xây dựng ngay.
Pháp lý minh bạch rõ ràng.
+ Hợp đồng đặt cọc được thực hiện ngay văn phòng công ty.
+ Hợp đồng mua bán thực hiện ngay phòng công chứng.

Giá rẻ nhất khu vực, chỉ 14 triệu/m2 đến 17 triệu/m2.

Đa dạng diện tích 4x13, 4x14, 4x15m … từ 52m2 đến 200m2.

- Ưu đãi:

+ Chiết khấu cho nhà đầu tư.

+ Thanh toán linh hoạt 3 đợt.

+ Ngân hàng hỗ trợ 50% - 70%.

- Hỗ trợ và tư vấn miễn phí.
Liên hệ hotline: Để được giải đáp những thắc mắc 0936020239 – 0906345591.
Tham khảo thêm tại:

Http://donghunggroup.com/project/dat-nen-thu-duc-gia-re.

 

 

 

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69419
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện:
Địa chỉ:
Diện tích: 50 m2
Giá: 239 Triệu
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Đất nền Long An - đầu tư cực tốt- giá cực rẻ

Đất nền Long An - đầu tư cực tốt- giá cực rẻ

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
25/07/2017
Mua đất nền khu đô thị Đẳng cấp Long Hưng – tặng ngay sổ tk 30tr + 5 chỉ vàng SJC

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 8.7 Triệu
100 m2
8.7 Triệu
25/07/2017
Tặng sổ tiết kiệm 30tr + 5 chỉ vàng SJC cho 100 khách hàng đầu tiên – Long Hưng city

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 8.7 Triệu
100 m2
8.7 Triệu
25/07/2017
Siêu hot: duy nhất 1 lô sổ đỏ 100m2 chỉ 1.05tỷ gần ngã ba vũng tàu, ven sông quận 9

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 10.5 Triệu
100 m2
10.5 Triệu
25/07/2017

Đất nền khu đô thị, miễn trung gian

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 870 Triệu
100 m2
8.7 Triệu/m2
24/07/2017
Đất nền Long An kỳ quan sông nước hấp dẫn

Đất nền Long An kỳ quan sông nước hấp dẫn

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
24/07/2017
Hưởng thụ không gian yên tĩnh nơi đất trời Long An

Hưởng thụ không gian yên tĩnh nơi đất trời Long An

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
24/07/2017
Cơ hội cuối cùng sở hữu vị trí đất đẹp nhất tại Long An

Cơ hội cuối cùng sở hữu vị trí đất đẹp nhất tại Long An

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
24/07/2017
Mua vàng thì lỗ buôn thổ thì lời

Mua vàng thì lỗ buôn thổ thì lời

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
24/07/2017
Dự án Long Hưng chỉ cách quận 9 đúng một con sông

Dự án Long Hưng chỉ cách quận 9 đúng một con sông

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 870 Triệu
100 m2
8.7 Triệu/m2
22/07/2017
Mua thổ không bao giờ lỗ - nhận ngay ưu đãi KHỦNG trong tháng 7

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 10.5 Triệu
100 m2
10.5 Triệu
22/07/2017
Đất nền Long An chính chủ không sợ bị lỗ

Đất nền Long An chính chủ không sợ bị lỗ

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5 m2
1.5 Tỷ
22/07/2017
ĐẤT NỀN VÙNG VEN TP.HCM GIÁ RẺ, VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP KHÔNG GIAN MÁT MẺ

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
22/07/2017
KHU SINH THÁI LONG AN VỊ TRÍ LÀM NÊN GIÁ TRỊ CUỘC SỐNG

KHU SINH THÁI LONG AN VỊ TRÍ LÀM NÊN GIÁ TRỊ CUỘC SỐNG

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
22/07/2017
KDT Long Hưng - đất Biên Hòa, Đồng Nai – đầy tiềm năng phát triển

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 1.05 Tỷ
100 m2
10.5 Triệu/m2
21/07/2017
GIÁ GỐC CỰC SỐC - khi mua đất nền Long Hưng

GIÁ GỐC CỰC SỐC - khi mua đất nền Long Hưng

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 10.5 Triệu
100 m2
10.5 Triệu
21/07/2017
NGÂN HÀNG CHO VAY CAO KHI MUA ĐẤT NỀN LONG AN

NGÂN HÀNG CHO VAY CAO KHI MUA ĐẤT NỀN LONG AN

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
21/07/2017
MỞ BÁN NHỮNG VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TẠI LONG AN

MỞ BÁN NHỮNG VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TẠI LONG AN

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
21/07/2017
CƠ HỘI DUY NHẤT SỞ HỮU KHU ĐẤT THỔ CƯ- LONG AN

CƠ HỘI DUY NHẤT SỞ HỮU KHU ĐẤT THỔ CƯ- LONG AN

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
21/07/2017
Mua đất nhận được ưu đãi hấp dẫn bạn đã nghe chưa?

Mua đất nhận được ưu đãi hấp dẫn bạn đã nghe chưa?

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 1.5 Tỷ
5290 m2
1.5 Tỷ
21/07/2017