Đất Tp Hcm 100%, 3mặt đường 20m, 260tr/nền, góp 18 tháng 41629i

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Tạ Chí Công
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Đất Tp Hcm 100%, 3mặt  đường 20m, 260tr/nền, góp 18 tháng 41629i

Mô tả chi tiết Đất thổ

- Trực thuộc Đặc khu kinh tế TPHCM

-Tổng Khu đô thị Nam Sài Gòn quy mô hơn 2600ha. 

- Ôm trọn 3 mặt tiền đường: Đinh Đức Thiện (lộ giới 30m), D1 (lộ giới 20m), TĐ8 (lộ giới 30m). 

- Là cửa ngõ nối liền 13 tỉnh miền Tây với TPHCM và các tỉnh miền Đông Nam Bộ. 

- Giao thương kết nối thuận lợi trực tiếp đến các quận 1, 7, 8, Bình Tân, Tân Bình bằng các tuyến đường liền kề: Quốc lộ 1A , Đại lộ Nguyễn Văn Linh, đại lộ Đông Tây, cao tốc TP.HCM – Trung Lương, đặc biệt đường cao tốc Bến Lức – Long Thành…(dự kiến thông xe cuối năm 2017) 

- Quy mô gần 6ha bao gồm đất nền xây dựng nhà ở (nhà phố,biệt thự) và 2 block chung cư với 160 căn hộ được chia làm 10 khu. 
- Mật độ xây dựng 33,12% 
- Nền nhà phố liền kề, nhà phố vườn với quy cách 5x20m, 7x18m, 7x20m… 
- Nền biệt thự đơn lập, biệt thự song lập quy cách 10x20m… 
- Pháp lý đầy đủ: QĐ phê duyệt quy hoạch 1/500 năm 2010, Biên bản đền bù giải tỏa 2010, QĐ chuyển mục đích sử dụng đất 2014…

- Các đường nội bộ trong Dự án có lộ giới 20m, 13m, 12m, vỉa hè cây xanh rộng rãi, thoáng mát… 
- Tiện ích: công viên cây xanh, khu thể dục, thể thao,trường mầm non, trạm xe bus, hồ bơi, phòng tập gym, nhà hàng…..khép kín, bố trí hợp lý.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 27426
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 8
Địa chỉ: Tân Hưng - 111 Nguyễn Thị Thập - 82
Diện tích: 200 m2
Giá: 342 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Văn Tịnh
Địa chỉ: 111 Nguyễn Thị Thập
Điện thoại: 0909695118
Di động: 0909695118
Email: davantinh1993xp@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021