Bản đồ

 Chỉ cần 650 triệu đã có thể sở hữu hơn 10000m2 đất gần biển, cách đường Hoà Phú Hoà Thắng - con đường ven biển đẹp nhất VN 15p chạy xe ( ngoài ra cty có chương trình tặng kèm 10 chỉ vàng khi khách hàng mua diện tích trên 1ha )
Pháp lý sổ hồng rõ ràng sang tên 1 nốt nhạc.
Cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết - Nha Trang cách 5km.
Gần vườn thú Safari lớn nhất VN, cạnh hàng loạt resort khách sạn 5 sao.
Gần trang trại Văn Minh 300ha chuyên trồng dưa lưới công nghệ cao.
Cách sân bay Phan Thiết chỉ 30km.
Đất trồng được các loại cây như dưa lưới, thanh long, tràm, keo,… nuôi được bò dê cừu ĐẶC BIỆT DÔNG CÁT BÌNH THUẬN.
Hãy là nhà đầu tư thông thái mua ngay khi giá đất còn thấp đừng để như Long Thành, Phú Quốc rồi lại luyến tiếc để lỡ mất cơ hội.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 74061
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Thuận
Quận/Huyện: Bắc Bình
Địa chỉ: Quốc lộ 1A
Diện tích: 10000 m2
Giá: 650 Triệu
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021