Bản đồ

 Chỉ cần 650 triệu đã có thể sở hữu hơn 10000m2 đất gần biển, cách đường Hoà Phú Hoà Thắng - con đường ven biển đẹp nhất VN 15p chạy xe ( ngoài ra cty có chương trình tặng kèm 10 chỉ vàng khi khách hàng mua diện tích trên 1ha )
Pháp lý sổ hồng rõ ràng sang tên 1 nốt nhạc.
Cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết - Nha Trang cách 5km.
Gần vườn thú Safari lớn nhất VN, cạnh hàng loạt resort khách sạn 5 sao.
Gần trang trại Văn Minh 300ha chuyên trồng dưa lưới công nghệ cao.
Cách sân bay Phan Thiết chỉ 30km.
Đất trồng được các loại cây như dưa lưới, thanh long, tràm, keo,… nuôi được bò dê cừu ĐẶC BIỆT DÔNG CÁT BÌNH THUẬN.
Hãy là nhà đầu tư thông thái mua ngay khi giá đất còn thấp đừng để như Long Thành, Phú Quốc rồi lại luyến tiếc để lỡ mất cơ hội.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 74061
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Thuận
Quận/Huyện: Bắc Bình
Địa chỉ: Quốc lộ 1A
Diện tích: 10000 m2
Giá: 650 Triệu
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Công ty cần bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.62 Tỷ
92 m2
72 Triệu/m2
14/11/2018
PHÁT TRIỂN KHU TRUNG TÂM ĐÔ THỊ MỚI KIM DINH - NHÀ ĐẦU TƯ ĐƯỢC GÌ?

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1.06 Tỷ
108 m2
9.8 Triệu/m2
08/11/2018
Bán đất tại Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 86.8m2

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.35 Tỷ
87 m2
27 Triệu/m2
08/11/2018
Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Địa điểm: Pleiku, Gia Lai
Tổng giá: 2 Tỷ
432 m2
2 Tỷ
01/11/2018

Chính chủ bán đất phân lô Mậu Lương, quận Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
50 m2
48 Triệu/m2
30/10/2018
Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Địa điểm: Thống Nhất, Đồng Nai
Tổng giá: 200 Triệu
120 m2
200 Triệu
26/10/2018

Tôi chính chủ có mảnh đất cần bán tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.72 Tỷ
66 m2
26 Triệu/m2
24/10/2018
Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
15/10/2018

Mua bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
12/10/2018
Seaway Bình Châu đáp ứng mọi nhu cầu cùa khách hàng với TC 100m2, SHR..

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
10/10/2018
Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
08/10/2018
Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
05/10/2018
DỰ ÁN MỚI, VỊ TRÍ VÀNG TẠI TRUNG TÂM QUẬN 9 GIÁ CHỈ 890TR/NỀN

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 890 Triệu
31 m2
890 Triệu
04/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng MT Nguyễn Xiển, Q9. LH 0902357143

Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.91 Tỷ
57 m2
33.5 Triệu/m2
03/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT Nguyễn Xiển, Q9

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.9 Tỷ
0 m2
1.9 Tỷ
02/10/2018

Chính chủ cần bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng, đan phượng-HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.93 Tỷ
110 m2
63 Triệu/m2
02/10/2018
Chính chủ cần Bán gấp đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 410 Triệu
41 m2
10 Triệu/m2
02/10/2018

Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp , Ngũ Hiệp, Thanh Trì( 92m2, 73tr)

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
27/09/2018

Mua bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Cạnh cc Tecco Thanh Trì, tiện kinh doanh

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
25/09/2018

Bán đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 400 Triệu
40 m2
10 Triệu/m2
21/09/2018