Đất vị trí đẹp Bình Chiểu, đã có sổ , xây dựng tự do , công chứng chuyển nhượng trong ngày

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Võ Thị Hồng Vi
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Đất vị trí đẹp Bình Chiểu, đã có sổ , xây dựng tự do , công chứng chuyển nhượng  trong ngày

 Đất dự án tại đường Ngô Chí Quốc quận Thủ Đức

- Với quy mô gần 300 nền, diện tích từ 50m2 – 150m2. -giá từ 14-17tr/m2

 - Các hướng chính: TB-ĐB, ĐB, TN, TB, ĐN. - Mặt tiền đường 30m, 28m theo quy hoạch nhà nước. Đường nội bộ 12m, 5m.

- Đất thổ cư 100%, vị trí đắc địa. - Phân lô đóng cọc rõ ràng, bao sổ riêng từng nền.

 - Điện nước đầy đủ,hạ tầng hoàn thiện,khu dân trí cao

 - Xây dựng tự do, có hỗ trợ giấy phép xây dựng.

 - Giáp ranh chợ đầu mối Thủ Đức, cách cầu Vượt Gò Dưa 2km, gần quốc lộ 1A, quốc lộ 13, tỉnh lộ 43, gần khu chế xuất Linh Trung 2, KCN Đồng An….

 - Gần trường cấp 1,2,3 và trường mầm non.

 - KDC hiện hữu dân trí đã có từ lâu, yên tĩnh, An ninh trật tự cao.

 - Cách BV quốc tế Hạnh Phúc 2km.

Hình thức thanh toán linh động nhiều đợt.

Ngân hàng hỗ trợ vay vốn từ 50% - 70%.

Chỉ cần thanh toán trước 30% để nhận đất xây dựng ngay. Chiết khấu thanh toán nhanh lên đến 5% cho những khách hàng đầu tiên

Liên hệ : 0932.124.502 -  Hồng Vi

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69084
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Địa chỉ: Bình chiểu
Diện tích: 60 m2
Giá: 300 Triệu
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: Hồng Vi
Địa chỉ: 463 Nơ Trang Long, Phường 13
Điện thoại: 0932124502
Di động: 0932124502
Email: vothihongvi882277@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022