Đầu tư siêu lợi nhuận với dự án Nam Phong Eco Town, chỉ 600 triệu/nền, chiết khấu 5% + 5 chỉ vàng

C:fakepath16.jpg

 Khu đô thị Nam Phong Eco Town vị trí vàng đầu tư - mặt tiền Quốc Lộ 50 - Nguyễn Văn Linh - kết nối Bình Chánh - quận 7 - quận 8.

Chỉ 600 triệu/nền, chiết khấu đến 5% + 5 chỉ vàng SJC.

Góp 6 tháng 0% lãi suất - hỗ trợ vay ngân hàng đến 70%.

Cam kết sổ hồng riêng từng nền.

Đầu tư ít lợi nhuận cao.

Chính sách - quà tặng:

- Hỗ trợ trả góp 0% lãi suất trong 6 tháng.

- Tặng ngay 5 chỉ vàng SJC + Chiết khấu 5%.

- Hỗ trợ cho khách hàng vay ngân hàng với lãi suất cực ưu đãi trong 20 năm.

- Cơ hội nhận nhiều quà tặng hấp dẫn trong ngày mở bán.

- Miễn phí dịch vụ tiện ích trong dự án cho khách hàng.

Vị trí vàng:

- Mặt tiền Quốc Lộ 50.

- Liên kết Quốc Lộ 50 với Nguyễn Văn Linh, Đại lộ Võ Văn Kiệt.

- Cách bến xe quận 8, Phú Mỹ Hưng 8km.

- Về trung tâm thành phố Hồ Chí Minh mất 30 phút.

- Gần nhiều khu công nghiệp lớn với hơn 100.000 công nhân viên đang làm việc tiện cho khách hàng xây trọ và đầu tư.

- Trong bán kính 1km có đầy đủ các tiết ích như: Trường học các cấp, bệnh viện, cây xăng, chợ, trung tâm thương mại....

Tổng quan dự án:

- Cơ sở hạ tầng hoàn thiện hơn 95%.

- Diện tích dự án: 30 ha chia ra 5 giai đoạn.

+ Đất ở, nhà liền kề: 42,26%.

+ Đất công trình dịch vụ công cộng: 16,15%.

+ Đất cây xanh, công viên, hồ sinh thái, kênh sinh thái: 16,1%.

+ Đất giao thông: 24,49%.

Tiện ích dự án:

- Đường trải nhựa 12m - 26m, vỉa hè 2m, hệ thống cây xanh khắp các tuyến đường trong dự án.

- Hệ thống điện âm, nước máy, cáp quang internet đến từng hộ dân.

- Chốt bảo vệ, camera an ninh quan sát 24/24.

- Hệ thống trường học các cấp đã đưa vào hoạt động.

- Trung tâm y tế cộng đồng, hệ thống chăm sóc sức khỏe cho dân cư trong dự án.

- Hệ thống phố thương mại sầm uất.

- Công viên cây xanh, công viên giải trí, hồ sinh thái, nhà hàng thủy tạ, kênh sinh thái, phố đi bộ, khu phức hợp thể thao đa năng.... Đã đưa vào sử dụng.

Diện tích - xây dựng tự do:

- 4m x 15m, 4m x 18m, 4m x 20m.

- 5m x 15m, 5m x 17m, 5m x 20m.

- Lô góc 6m x 20m, 7m x 20m, 8m x 20m, 10m x 20m.

- Đặc biệt quý khách hàng được xây dựng tự do.

Giá - phương thức thanh toán:

- Giá chỉ 600 triệu/nền.

- Phương thức thanh toán:

+ Thanh toán 50% còn lại trả góp 6 tháng 0% lãi suất.

+ Thanh toán 70% chiết khấu ngay 3%.

+ Thanh toán 95% chiết khấu ngay 5%.

Giấy tờ - pháp lý:

- Đã có sổ hồng riêng từng nền, công chứng ngay khi ký hợp đồng.

- Quy hoạch chị tiết 1/500.

- Nhận sổ ngay khi thanh toán 95%.

Công ty có xe đưa đón khách hàng đi tham quan miễn phí vào thứ 5 và chủ nhật hằng tuần.

Liên hệ: Mr Tuấn.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 70699
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Long An
Quận/Huyện: Cần Đước
Địa chỉ: QL50, xã Phước Đông, huyện Cần Đước, Long An
Diện tích: 80 m2
Giá: 600 Triệu
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: Đỗ Anh Tuấn
Địa chỉ: QL50, xã Phước Đông, huyện Cần Đước, Long An
Điện thoại: 0909397806
Di động:
Email: doanhtuan835@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022