MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
vongochai
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.
Võ Ngọc Hải

 MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.

Dự án Mango city

Bán với giá chủ đầu tư nên cam kết sinh lời cao.

:white_check_mark: Bạn cần tìm một sản phẩm đầu tư hiệu quả ?

:white_check_mark: Bạn đang đau đầu để tìm chốn an cư đủ tiện ích ?

:gem:MANGO CITY - ĐÁP ỨNG MỌI YÊU CẦU:gem:

+ Dự án làm thay đổi bộ mặt đô thị tại Cam Lâm - Khánh Hoà...

 

 

+ Vị trí vàng khu vực Bắc Bán đảo Cam Ranh và Đầm Thuỷ Triều

+ 5 phút cho mọi điểm đến: 57 Resort, bãi tắm Bãi Dài nổi tiếng,…

+ Cạnh bên con đường 1 tỷ/mét.. đất

+ Kết nối các tuyến giao thông : ĐL Nguyễn Tất Thành - Đinh Tiên Hoàng - Quốc lộ 1A - sân bay Quốc tế Cam Ranh

+ Hạ tầng hoàn thiện - Đồng bộ tiện ích

+ Giá cực hấp dẫn - Thổ cư 100%

+ Sổ đỏ trao tay - Nhận ngay trong 45 ngày

*Liên hệ gấp: 090.171.0123 vs 0935.948.975 (zalo/viber)24/7 gặp Mr.Hải

*Niềm vui của bạn là hạnh phúc của tôi

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73052
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Khánh Hòa
Quận/Huyện:
Địa chỉ: Đinh Tiên Hoàng, Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa, -Dự án-
Diện tích: 100 m2
Giá: 900 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: CẦN TIỀN GẤP NÊN THANH LÝ MẤY LÔ ĐẤT ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG CAM HẢI GIÁ TỐT CHƯA TỪNG CÓ
Địa chỉ:
Điện thoại: 0935948975
Di động:
Email: vongochai93.dxntb@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Công ty cần bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.62 Tỷ
92 m2
72 Triệu/m2
14/11/2018
PHÁT TRIỂN KHU TRUNG TÂM ĐÔ THỊ MỚI KIM DINH - NHÀ ĐẦU TƯ ĐƯỢC GÌ?

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1.06 Tỷ
108 m2
9.8 Triệu/m2
08/11/2018
Bán đất tại Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 86.8m2

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.35 Tỷ
87 m2
27 Triệu/m2
08/11/2018
Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Địa điểm: Pleiku, Gia Lai
Tổng giá: 2 Tỷ
432 m2
2 Tỷ
01/11/2018

Chính chủ bán đất phân lô Mậu Lương, quận Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
50 m2
48 Triệu/m2
30/10/2018
Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Địa điểm: Thống Nhất, Đồng Nai
Tổng giá: 200 Triệu
120 m2
200 Triệu
26/10/2018

Tôi chính chủ có mảnh đất cần bán tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.72 Tỷ
66 m2
26 Triệu/m2
24/10/2018
Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
15/10/2018

Mua bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
12/10/2018
Seaway Bình Châu đáp ứng mọi nhu cầu cùa khách hàng với TC 100m2, SHR..

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
10/10/2018
Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
08/10/2018
Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
05/10/2018
DỰ ÁN MỚI, VỊ TRÍ VÀNG TẠI TRUNG TÂM QUẬN 9 GIÁ CHỈ 890TR/NỀN

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 890 Triệu
31 m2
890 Triệu
04/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng MT Nguyễn Xiển, Q9. LH 0902357143

Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.91 Tỷ
57 m2
33.5 Triệu/m2
03/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT Nguyễn Xiển, Q9

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.9 Tỷ
0 m2
1.9 Tỷ
02/10/2018

Chính chủ cần bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng, đan phượng-HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.93 Tỷ
110 m2
63 Triệu/m2
02/10/2018
Chính chủ cần Bán gấp đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 410 Triệu
41 m2
10 Triệu/m2
02/10/2018

Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp , Ngũ Hiệp, Thanh Trì( 92m2, 73tr)

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
27/09/2018

Mua bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Cạnh cc Tecco Thanh Trì, tiện kinh doanh

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
25/09/2018

Bán đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 400 Triệu
40 m2
10 Triệu/m2
21/09/2018