Mua đất nền Long Thành – Giành nhiều phần quà siêu khủng

Print:   Print
Chia sẻ: 
Thông tin mô tả
Bản đồ
Mua đất nền Long Thành – Giành nhiều phần quà siêu khủng
C:fakepathimages (3).jpg

 Chỉ với 500 triệu, sở hữu ngay l lô đất 100m2 tại Khu  Dân Cư Song Phương - Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

 + Khu  Dân Cư Song Phương - Phước Thái nằm cách mặt tiền Quốc Lộ 51 khoảng 200 m.

+ Cách sân bay Quốc Tế Long Thành 6 km.

+ Dự án đối diện chợ Long Phú – Long Thành  Đồng Nai.

+ Cách Thiền Viện Linh Chiếu khoảng 200 m.

+ Cách cao tốc Tp. HCM – Long Thành – Dầu Giây 6 km.

+ Cách cao tốc Bến Lức- Long Thành 4 km.

+ Cách KCN Gò Dầu 3km.

+ Xung quanh có các Cảng hàng hải: Thị Vải, Phước An, Cái Mép.

+ Cách các tiện ích xung quanh: trường mầm non, tiểu học, THCS, UBND xã, ngân hàng, bưu điện… chưa đầy 1.5 km.

+Có công viên cây xanh, hệ thống thoát nước mưa, hệ thống nước thải, hệ thống cấp nước, hệ thống cấp điện, đường nội bộ KDC 10m,12m, 24m, 27m...

+ Cách trung tâm TP. HCM 50 km, TP. Vũng Tàu 40 km.

 Giá gốc chủ đầu tư chỉ từ 500 triệu /100 m2. Thanh toán trước 30%, nhận nền xây dựng ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng 10-20 năm, lãi suất 0%.

** Sổ riêng, xây dựng tự do. Đã có điện, nước riêng từng nền.

** 20 khách hàng đầu tiên có cơ hội bốc thăm trúng thưởng: xe hơi, Vespa, 1 cây vàng SJC, ….

PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN

- Đặt cọc: 50 triệu.

- Sau 3-7 ngày đặt cọc: Thanh toán 30% nhận nền xây dựng ngay.

- Sau 7-15 ngày đặt cọc: Thanh toán 65%, công chứng sang tên.

- Sau 3-6 tháng: Thanh toán 5%, nhận sổ.

 Liên hệ ngay để tham quan dự án - **Có xe đưa rước tận nơi**

Hotline PKD: 0939233433

Tham khảo thêm tại: http://donghunggroup.com/project/dat-nen-long-thanh-gia-re/

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69415
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Long Thành
Địa chỉ: ấp 3 xã Phước Thái huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai
Diện tích: 100 m2
Giá: 5 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Tran Thi Lam
Địa chỉ: ấp 3 xã Phước Thái huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai
Điện thoại: 0939233433
Di động: 0939233433
Email: tranthilam182@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021