TIẾT KIỆM HƠN KHI MUA ĐẤT NỀN TẠI THỦ ĐỨC

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
linh vu
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
TIẾT KIỆM HƠN KHI MUA ĐẤT NỀN TẠI THỦ ĐỨC

 Khu vực: Bán đất nền dự án tại Khu đô thị mới Bình Chiểu - Quận Thủ Đức - Hồ Chí MinhGiá: 14.5 triệu/m²  Diện tích: 60m²

Thông tin mô tả

Vị trí: 
Mặt tiền đường 40m Tỉnh Lộ 43 tiếp giáp liền kề Quốc Lộ 13, Quốc Lộ 1A và được xây dựng trên một trong những KDC đẹp nhất của Thủ Đức,nằm đối diện Khu Đô thị Vĩnh Phú I, II
 
DT: 50 – 90m2.
 
Giá: Từ 14.5tr/m2.
 
Hướng: Tây Nam, Đông Nam, Tây Bắc, Đông Bắc.
 
Đặc biệt hơn:
 
- Thổ cư 100%, đã có giấy chứng nhận quyền sử dụng đất riêng biệt từng nền, sang tên công chứng ngay trong ngày(15 ngày có sổ)
 
- Xây dựng tự do và tùy chọn kiến trúc.
 
- Miễn phí GPXD và bản vẽ, giao nền xây dựng ngay.
 
- Pháp lý cam kết rõ ràng và minh bạch:
 
Cam kết các đợt thanh toán đều tại phòng công chứng.
 
Cam kết 100% sổ hồng thổ cư riêng từng nền.
 
Cam kết hạ tầng hoàn chỉnh: Điện, nước tới tận từng nền, đường nhựa lưu thông tới tận khu đất.
 
Chiết khấu ngay 5 - 7%/nền.
 
Bốc thăm trúng thưởng hàng tuần + tặng 100 kèm chỉ vàng sjc trong tuần
 
* Giảm trực tiếp 30 - 50tr/nền.
 
Hãy nhanh tay nhấc máy để được tư vấn rõ hơn về thông tin dự án cũng như vị trí lô đất.
 
Hotline: 0936020239 – 0906345592

http://donghunggroup.com/project/dat-nen-thu-duc-gia-re 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69141
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Địa chỉ: tam bình-thủ đức
Diện tích: 60 m2
Giá: 15 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: linh vu
Địa chỉ: tam bình-thủ đức
Điện thoại: 0906345591
Di động: 0906345591
Email: vutuyet161@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021