Ngay sát phố, nhà Trương Định chủ tự xây. Tặng toàn bộ nội thất!!!

Tạ Thu

 Kinh tế khó khăn gia đình cần bán gấp nhà 5 tầng phố Trương Định- Hoàng Mai 

- Diện tích: 35m2. - Mặt tiền: 4mm. - Ngõ rộng : 2m
-Cách mặt phố Trương Định 100m, ngõ ở yên tĩnh, dân trí cao, an ninh tốt. Diện tích thực tế sử dụng nên tới 40m. Tiện ích xung quanh thì không có gì phải bàn cãi : chợ vào tận ngõ ngách , không thiếu thứ gì . nhu cầu ăn uống, vui chơi, đủ cả.
. -Nhà chủ tự xây kiên cố được 5, 6 năm vẫn còn tương đối mới, 5 tầng . Tầng 1: Khách + bếp. Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 ngủ 1 wc. Tầng 5 thờ + phơi. Phòng  nào cũng có ánh sáng tự nhiên, ban công view sân bóng cực thoáng mát.
-Để lại toàn nội thất cho khách mua bao gồm: tủ bếp, bàn ghế phòng khách, giường, tủ quần áo, bàn phấn trang điểm…
- Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay, giá cả hợp lý.
-LH em Thu  xem nhà và chốt trong nốt nhạc!
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 75259
Loại hình BĐS: Bán nhà riêng
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hoàng Mai
Địa chỉ: Trương Định, Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội, -Dự án-
Diện tích: 35 m2
Giá: 2.9 Tỷ
Hướng: Bắc
Thông tin liên hệ
Người đăng: Tạ Thu
Địa chỉ: hn
Điện thoại: 0368153182
Di động:
Email: tabichthu89@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán hoa hậu Phố Doãn Kế Thiện 7,9 tỷ 45m2 có thang máy

Cần bán hoa hậu Phố Doãn Kế Thiện 7,9 tỷ 45m2 có thang máy

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 7.9 Tỷ
45 m2
7.9 Tỷ
01/03/2024

GẤP ! bán nhanh nhà đẹp Doãn Kế Thiện, Ô TÔ cách 50m, giá 5 tỷ hơn

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 5.5 Tỷ
32 m2
5.5 Tỷ
26/02/2024

Bán nhà Cầu Giấy, ngon bổ rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
55 m2Giá thỏa thuận24/02/2024
Bán nhà đẹp Cầu Bươu, 2 thoáng, 32m, 3.75 tỷ

Bán nhà đẹp Cầu Bươu, 2 thoáng, 32m, 3.75 tỷ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
32 m2
3.8 Tỷ
22/01/2024
 Bán nhà đẹp Trường Chinh, lô góc, 30m2, 5.6 tỷ

Bán nhà đẹp Trường Chinh, lô góc, 30m2, 5.6 tỷ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 5.6 Tỷ
30 m2
5.6 Tỷ
22/01/2024
Bán nhà đẹp Thượng Đình, hàng xóm Royal City, 33m2 x 5 Tầng, 4.98 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 5 Tỷ
33 m2
5 Tỷ
22/01/2024

NHÀ KIM NGƯU 41M BA MẶT THOÁNG NỞ HẬU CỰC ĐẸP

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 5.5 Tỷ
41 m2
5.5 Tỷ
21/01/2024
NHÀ MỚI KÍNH KOONG NGAY LĨNH NAM-BA GÁC ĐỖ CỬA-MUÔN VÀN TIỆN ÍCH

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.5 Tỷ
30 m2
3.5 Tỷ
20/01/2024
Nhà đẹp ngay tân mai 40m ngõ thông tiện ích ngập tràn

Nhà đẹp ngay tân mai 40m ngõ thông tiện ích ngập tràn

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 4.2 Tỷ
40 m2
4.2 Tỷ
20/01/2024
 HOT HOT NHÀ MỚI TOANH-BA GÁC ĐỖ CỬA-ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH

HOT HOT NHÀ MỚI TOANH-BA GÁC ĐỖ CỬA-ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.5 Tỷ
30 m2
3.5 Tỷ
20/01/2024
NHÀ ĐẸP ĐỈNH NGÕ QUỲNH-NHÀ Ở,KINH DOANH-THÔNG SỐ VÀNG

NHÀ ĐẸP ĐỈNH NGÕ QUỲNH-NHÀ Ở,KINH DOANH-THÔNG SỐ VÀNG