Đất nền ven sông chợ nổi
C:fakepath136005_083721_13256524_1707619216164580_6050829484152660550_n - Copy - Copy - Copy - Copy - Copy (2) - Copy - Copy - Copy.jpg
C:fakepath20170627180620-7059_wm - Copy - Copy - Copy.jpg
C:fakepath20170704132523-b416_wm - Copy.jpg
C:fakepathlong-hung-1jpg-1394612920.jpg
C:fakepathNhà-mẫu-3.jpg

 Dự án Khu đô thị Long Hưng hiện đang là kênh đầu tư đất nền tốt nhất trên thị trường bất động sản thành phố Hồ Chí Minh và Đồng Nai (hơn 1500 sản phẩm được giao dịch trong vòng 6 tháng mở bán) do sở hữu rất nhiều ưu điểm được các nhà đầu tư đánh giá cao. Long Hưng không những mang lại môi trường sống gần gũi với thiên nhiên mà còn thể hiện sự sang trọng và đẳng cấp.

·         Vị trí dự án :

+ Sát phía tây Quận 9, ven sông Đồng Nai.
+ Phía đông giáp Khu du lịch Sơn Tiên và sân golf Long Thành.

 

·         Cơ sở hạ tầng hoàn thiện:

+Toàn bộ hệ thống điện âm, cống thoát nước và hệ thống xử lý nước thải hiện đại đã đi vào hoạt động tại KĐT.
+Hệ thống công viên, cây xanh 3.5ha đang dần hoàn thiện, bao gồm các tiện ích: Nhà hàng, cafe, khu vui chơi trẻ em, sân đá banh, sân tennis, Kênh Đào đi bộ, bể bơi,...
+Toàn dự án được bao bọc bởi 45km sông Đồng Nai và các kênh sông lớn nhỏ trong lòng dự án. Đây là một kì quan sông nước hiếm thấy mà khó có dự án nào có được.
KDC hiện hữu hơn 1000 hộ dân đang sinh sống.

 

·         Tiện ích: (40 km đường sông bao bọc và len lỏi bên trong dự án tạo môi trường sinh thái).
- Bệnh viện đa khoa.
- Trường học các cấp.
- Trung tâm thương mại.
- Khu ẩm thực BBQ, dã ngoại.
- Công viên cây xanh.
- Bến du thuyền.
- Khu phức hợp thể thao, giải trí ven sông sông.
- Khu vui chơi dành cho trẻ em.
- Khu tập thể dục cho người cao tuổi.
- Rạp chiều phim ngoài trời.
- Liền kề Sân Golf Long Thành (qui mô 1200 ha).
- Liền kề khu du lịch sinh thái Sơn Tiên (qui mô 374 ha).
- Cách ngã 4 Vũng Tàu đúng 2 km.
- Đường Hương Lộ 2 quy mô 60 m nối giữa Quốc lộ 51 và Cao tốc TPHCM- Long Thành - Giầu Dây (Từ dự án về Q2 TPHCM khoảng 20 phút) đi qua toàn bộ mặt tiền dự án.
- Đi Cảng hàng không quốc tế Long Thành 10 phút.
- Cách ngã 4 Vũng Tàu đúng 2 km.
-Đi Cảng hàng không quốc tế Long Thành 10 phút.

+ Điện nước âm.
+ Công trình giao thông hoàn chỉnh.
* Sổ đỏ riêng từng nền có sẵn, bao sang tên.
*Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%.
*Giá ưu đãi chỉ từ 10,5tr/m2, chỉ cần thanh toán trước 30%

* Thanh toán trước 30%, hỗ trợ vay ngân hàng 70%
*Tặng ngay sổ tiết kiệm 30 triệu cho khách hàng đặt cọc.

Quý khách liên hệ ngay phòng CSKH kinh doanh dự án

 Hotline: 0984.775.669 (Mr.Nam) hoặc Website: http://khudothi-longhung.com/

- Để được hướng dẫn chi tiết. Chúng tôi cam kết luôn đồng hành với quý khách trong suốt quá trình mua đất cũng như khi quý khách cần làm thủ tục xin giấy phép xây dựng, sang nhượng lại.

**************

Công ty TNHH Địa Ốc City Home

Trụ sở chính: 448A Lã Xuân Oai, Khu phố Phước Hiệp, Phường Long Trường, Quận 9.

Chi nhánh: 69b Đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69707
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Biên Hòa
Địa chỉ: Quốc Lộ 51 p. Long bình tân Biên hòa Đồng nai
Diện tích: 100 m2
Giá: 10.5 Triệu/m2
Hướng: Đông bắc
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Nam
Địa chỉ: 69B p. Hiệp bình Phước , Thủ Đức
Điện thoại: 0984775669
Di động: 0984775669
Email: datphuongnam06@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ

BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ

Địa điểm: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Tổng giá: 2.7 Tỷ
148 m2
2.7 Tỷ
18/07/2018
Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.24 Tỷ
54 m2
23 Triệu/m2
17/07/2018
Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.12 Tỷ
551 m2
22 Triệu/m2
17/07/2018
Cần bán đất nền giá rẻ ngay cổng khu công nghiệp vi trí đẹp đường 12m

Địa điểm: Trảng Bàng, Tây Ninh
Tổng giá: 210 Triệu
190 m2
210 Triệu
16/07/2018
Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 32.88 Tỷ
822 m2
40 Triệu/m2
16/07/2018

Bán Đất Thổ Cư Tại Đan Phượng- Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 550 Triệu
55 m2
10 Triệu/m2
14/07/2018
Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.52 Tỷ
194 m2
13 Triệu/m2
14/07/2018
Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
13/07/2018
Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 31236000 Tỷ
822 m2
38000000 Triệu/m2
12/07/2018
Chính chủ bán 1 công đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
11/07/2018
Mở bán dự án MT đường 7,5m - Giá rẻ cho đầu tư 550.000.000 đ

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 550 Triệu
120 m2
550 Triệu
06/07/2018
Gia đình bán đất mặt tiền Lê Văn Lương cách ngã 4 Nguyễn Bình 50m

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.4 Tỷ
551 m2
22.5 Triệu/m2
06/07/2018
Chính chủ bán 54m2 đất thổ cư thôn Trung Oai Tiên Dương Hà Nội.

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 945 Triệu
54 m2
17.5 Triệu/m2
06/07/2018
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 870 Triệu
58 m2
15 Triệu/m2
06/07/2018

Bán đất phân lô đấu giá Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 32 Triệu
73 m2
32 Triệu
05/07/2018
Bán đất view sông, trục đường nội bộ 33m, liên kết vùng, thích hợp đầu tư

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 568 Triệu
110 m2
568 Triệu
05/07/2018
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Địa điểm: , Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
117 m2
650 Triệu
03/07/2018
Chính chủ bán đất thổ cư giá chỉ 17tr/m2 Nguyễn Bình, Nhơn Đức.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
30/06/2018
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.81 Tỷ
190 m2
9.5 Triệu/m2
29/06/2018
 Gia đình cần bán gấp 111,3m2 đất tại đường lê hưu tựu nguyên khê

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 5.88 Tỷ
111 m2
53 Triệu/m2
29/06/2018