Đất nền ven sông chợ nổi
C:fakepath136005_083721_13256524_1707619216164580_6050829484152660550_n - Copy - Copy - Copy - Copy - Copy (2) - Copy - Copy - Copy.jpg
C:fakepath20170627180620-7059_wm - Copy - Copy - Copy.jpg
C:fakepath20170704132523-b416_wm - Copy.jpg
C:fakepathlong-hung-1jpg-1394612920.jpg
C:fakepathNhà-mẫu-3.jpg

 Dự án Khu đô thị Long Hưng hiện đang là kênh đầu tư đất nền tốt nhất trên thị trường bất động sản thành phố Hồ Chí Minh và Đồng Nai (hơn 1500 sản phẩm được giao dịch trong vòng 6 tháng mở bán) do sở hữu rất nhiều ưu điểm được các nhà đầu tư đánh giá cao. Long Hưng không những mang lại môi trường sống gần gũi với thiên nhiên mà còn thể hiện sự sang trọng và đẳng cấp.

·         Vị trí dự án :

+ Sát phía tây Quận 9, ven sông Đồng Nai.
+ Phía đông giáp Khu du lịch Sơn Tiên và sân golf Long Thành.

 

·         Cơ sở hạ tầng hoàn thiện:

+Toàn bộ hệ thống điện âm, cống thoát nước và hệ thống xử lý nước thải hiện đại đã đi vào hoạt động tại KĐT.
+Hệ thống công viên, cây xanh 3.5ha đang dần hoàn thiện, bao gồm các tiện ích: Nhà hàng, cafe, khu vui chơi trẻ em, sân đá banh, sân tennis, Kênh Đào đi bộ, bể bơi,...
+Toàn dự án được bao bọc bởi 45km sông Đồng Nai và các kênh sông lớn nhỏ trong lòng dự án. Đây là một kì quan sông nước hiếm thấy mà khó có dự án nào có được.
KDC hiện hữu hơn 1000 hộ dân đang sinh sống.

 

·         Tiện ích: (40 km đường sông bao bọc và len lỏi bên trong dự án tạo môi trường sinh thái).
- Bệnh viện đa khoa.
- Trường học các cấp.
- Trung tâm thương mại.
- Khu ẩm thực BBQ, dã ngoại.
- Công viên cây xanh.
- Bến du thuyền.
- Khu phức hợp thể thao, giải trí ven sông sông.
- Khu vui chơi dành cho trẻ em.
- Khu tập thể dục cho người cao tuổi.
- Rạp chiều phim ngoài trời.
- Liền kề Sân Golf Long Thành (qui mô 1200 ha).
- Liền kề khu du lịch sinh thái Sơn Tiên (qui mô 374 ha).
- Cách ngã 4 Vũng Tàu đúng 2 km.
- Đường Hương Lộ 2 quy mô 60 m nối giữa Quốc lộ 51 và Cao tốc TPHCM- Long Thành - Giầu Dây (Từ dự án về Q2 TPHCM khoảng 20 phút) đi qua toàn bộ mặt tiền dự án.
- Đi Cảng hàng không quốc tế Long Thành 10 phút.
- Cách ngã 4 Vũng Tàu đúng 2 km.
-Đi Cảng hàng không quốc tế Long Thành 10 phút.

+ Điện nước âm.
+ Công trình giao thông hoàn chỉnh.
* Sổ đỏ riêng từng nền có sẵn, bao sang tên.
*Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%.
*Giá ưu đãi chỉ từ 10,5tr/m2, chỉ cần thanh toán trước 30%

* Thanh toán trước 30%, hỗ trợ vay ngân hàng 70%
*Tặng ngay sổ tiết kiệm 30 triệu cho khách hàng đặt cọc.

Quý khách liên hệ ngay phòng CSKH kinh doanh dự án

 Hotline: 0984.775.669 (Mr.Nam) hoặc Website: http://khudothi-longhung.com/

- Để được hướng dẫn chi tiết. Chúng tôi cam kết luôn đồng hành với quý khách trong suốt quá trình mua đất cũng như khi quý khách cần làm thủ tục xin giấy phép xây dựng, sang nhượng lại.

**************

Công ty TNHH Địa Ốc City Home

Trụ sở chính: 448A Lã Xuân Oai, Khu phố Phước Hiệp, Phường Long Trường, Quận 9.

Chi nhánh: 69b Đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69707
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Biên Hòa
Địa chỉ: Quốc Lộ 51 p. Long bình tân Biên hòa Đồng nai
Diện tích: 100 m2
Giá: 10.5 Triệu/m2
Hướng: Đông bắc
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Nam
Địa chỉ: 69B p. Hiệp bình Phước , Thủ Đức
Điện thoại: 0984775669
Di động: 0984775669
Email: datphuongnam06@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ  GÍA 1.8 triệu/m2

Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ GÍA 1.8 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
16/06/2018
Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ  diện tích 18000m2  GIÁ 1.6 triệu/m2

Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ diện tích 18000m2 GIÁ 1.6 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018
Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.

Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
15/06/2018

1 lô duy nhất! Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.71 Tỷ
94 m2
82 Triệu/m2
14/06/2018

Bán đất đấu giá huyện Thanh Trì, mặt đường Trần Thủ Độ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.71 Tỷ
94 m2
82 Triệu/m2
14/06/2018
Bán lô đất  37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Bán lô đất 37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 340 Triệu
38 m2
340 Triệu
13/06/2018
Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn

Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
13/06/2018
Bán đất giá công nhân ở giai đoạn F1 cho các nhà đầu tư, gần ngay trường tiểu học Nguyễn Công Trứ. Bao xây dựng.

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 320 Triệu
100 m2
320 Triệu
12/06/2018
Đầu tư siêu lợi nhuận với dự án Bella Vista, chỉ 400 triệu/nền!!!

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 400 Triệu
60 m2
400 Triệu
12/06/2018
Bán lô đất  37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Bán lô đất 37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 30 Triệu
38 m2
30 Triệu
11/06/2018
Phá sản! Cần thanh lí gấp mảnh đất sau lưng UBND xã Nhơn Đức, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
320 m2
5.6 Tỷ
11/06/2018
Cần bán gấp 373m2 đất thổ cư gần CA xã Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 6.9 Tỷ
373 m2
18.5 Triệu/m2
08/06/2018

Bán đất đấu giá TT6 huyện Thanh Trì. Mặt đường lớn Trần Thủ Độ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
08/06/2018
????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ  BÊN VỊNH CAM RANH.

????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ BÊN VỊNH CAM RANH.

Địa điểm: Cam Ranh, Khánh Hòa
Tổng giá: 14 Triệu
150 m2
14 Triệu
05/06/2018
Cần bán 320m2 đất thuộc hẻm 855 Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
320 m2
17.5 Triệu/m2
05/06/2018

Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
05/06/2018

Bán 45m2, giá 24tr/m2 tại Chùa Tổng, La Phù, Hoài Đức, cách đường Lê Trọng Tấn 700m

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
45 m2
1080 Triệu
30/05/2018
 CẦN BÁN GẤP 43M2 ĐẤT CHÍNH CHỦ PHỐ VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG HÀ NỘI GIÁ 2,6 TỶ. LH: 0927 68 53 83

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.58 Tỷ
43 m2
60 Triệu/m2
30/05/2018