DỰ ÁN GREEN VILLAS CHUẨN SINGAPORE 
????Vị Trí: MT Xuân Thới Sơn 12 rộng 20m, liên kết QL22 - QL1A.
-----------------------------------------------------------------------------
►Chỉ 550 Triệu/nền, Diện tích 100m2(Đã có sổ) ==> GẦN CHỢ – CÁCH TRUNG TÂM TP.HCM CHỈ 25 PHÚT 
----------------------------------------------------------------------------
????VỊ TRÍ VÀNG 
► Chỉ 1p là tới trường đua ngựa
► Chỉ 2p là tới chợ, trường học.
►Liền kề các tuyến Vành Đai 4,chỉ 15p tới trường đại học, bệnh viện Chợ Rẫy 2, Bến Xe Mới... 
► Liền kề KCN lớn : Cụm KCN Nam Sài Gòn, Cụm KCN Mỹ Hạnh, Hoàng Gia,...
----------------------------------- ---------------------------------
????PHÁP LÝ MINH BẠCH RÕ RÀNG 
► Sổ hồng riêng.
► Xây dựng tự do và kinh doanh ngay . 
► Hỗ trợ mọi giấy tờ và thủ tục pháp lý . 
----------------------------------------------------------------------
????HÌNH THỨC THANH TOÁN 
Trả góp 12 tháng không lãi suất
--------------HẠ TẦNG ĐẦY ĐỦ-------------------
⚛️ Đường nhựa rộng từ 8m đến 10m.
⚛️ CSHT: Có đèn, cột điện, cây xanh, rãnh thoát nước, vỉa hè
---------------------------------------------------------------------------

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 71298
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Hóc môn
Địa chỉ: Xuân Thới Sơn 12
Diện tích: 100 m2
Giá: 550 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Khánh
Địa chỉ: 40 Hoàng Việt, Tân Bình, HCM
Điện thoại: 01654877595
Di động:
Email: ngocminhtam72@yahoo.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.24 Tỷ
54 m2
23 Triệu/m2
17/07/2018
Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.12 Tỷ
551 m2
22 Triệu/m2
17/07/2018
Cần bán đất nền giá rẻ ngay cổng khu công nghiệp vi trí đẹp đường 12m

Địa điểm: Trảng Bàng, Tây Ninh
Tổng giá: 210 Triệu
190 m2
210 Triệu
16/07/2018
Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 32.88 Tỷ
822 m2
40 Triệu/m2
16/07/2018

Bán Đất Thổ Cư Tại Đan Phượng- Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 550 Triệu
55 m2
10 Triệu/m2
14/07/2018
Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.52 Tỷ
194 m2
13 Triệu/m2
14/07/2018
Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
13/07/2018
Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 31236000 Tỷ
822 m2
38000000 Triệu/m2
12/07/2018
Chính chủ bán 1 công đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
11/07/2018
Mở bán dự án MT đường 7,5m - Giá rẻ cho đầu tư 550.000.000 đ

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 550 Triệu
120 m2
550 Triệu
06/07/2018
Gia đình bán đất mặt tiền Lê Văn Lương cách ngã 4 Nguyễn Bình 50m

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.4 Tỷ
551 m2
22.5 Triệu/m2
06/07/2018
Chính chủ bán 54m2 đất thổ cư thôn Trung Oai Tiên Dương Hà Nội.

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 945 Triệu
54 m2
17.5 Triệu/m2
06/07/2018
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 870 Triệu
58 m2
15 Triệu/m2
06/07/2018

Bán đất phân lô đấu giá Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 32 Triệu
73 m2
32 Triệu
05/07/2018
Bán đất view sông, trục đường nội bộ 33m, liên kết vùng, thích hợp đầu tư

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 568 Triệu
110 m2
568 Triệu
05/07/2018
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Địa điểm: , Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
117 m2
650 Triệu
03/07/2018
Chính chủ bán đất thổ cư giá chỉ 17tr/m2 Nguyễn Bình, Nhơn Đức.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
30/06/2018
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.81 Tỷ
190 m2
9.5 Triệu/m2
29/06/2018
 Gia đình cần bán gấp 111,3m2 đất tại đường lê hưu tựu nguyên khê

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 5.88 Tỷ
111 m2
53 Triệu/m2
29/06/2018

Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
28/06/2018