DỰ ÁN GREEN VILLAS CHUẨN SINGAPORE 
????Vị Trí: MT Xuân Thới Sơn 12 rộng 20m, liên kết QL22 - QL1A.
-----------------------------------------------------------------------------
►Chỉ 550 Triệu/nền, Diện tích 100m2(Đã có sổ) ==> GẦN CHỢ – CÁCH TRUNG TÂM TP.HCM CHỈ 25 PHÚT 
----------------------------------------------------------------------------
????VỊ TRÍ VÀNG 
► Chỉ 1p là tới trường đua ngựa
► Chỉ 2p là tới chợ, trường học.
►Liền kề các tuyến Vành Đai 4,chỉ 15p tới trường đại học, bệnh viện Chợ Rẫy 2, Bến Xe Mới... 
► Liền kề KCN lớn : Cụm KCN Nam Sài Gòn, Cụm KCN Mỹ Hạnh, Hoàng Gia,...
----------------------------------- ---------------------------------
????PHÁP LÝ MINH BẠCH RÕ RÀNG 
► Sổ hồng riêng.
► Xây dựng tự do và kinh doanh ngay . 
► Hỗ trợ mọi giấy tờ và thủ tục pháp lý . 
----------------------------------------------------------------------
????HÌNH THỨC THANH TOÁN 
Trả góp 12 tháng không lãi suất
--------------HẠ TẦNG ĐẦY ĐỦ-------------------
⚛️ Đường nhựa rộng từ 8m đến 10m.
⚛️ CSHT: Có đèn, cột điện, cây xanh, rãnh thoát nước, vỉa hè
---------------------------------------------------------------------------

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 71298
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Hóc môn
Địa chỉ: Xuân Thới Sơn 12
Diện tích: 100 m2
Giá: 550 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Khánh
Địa chỉ: 40 Hoàng Việt, Tân Bình, HCM
Điện thoại: 01654877595
Di động:
Email: ngocminhtam72@yahoo.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ  diện tích 18000m2  GIÁ 1.6 triệu/m2

Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ diện tích 18000m2 GIÁ 1.6 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 288 Tỷ
18000 m2
16 Triệu/m2
16/06/2018
Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.

Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
15/06/2018

1 lô duy nhất! Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.71 Tỷ
94 m2
82 Triệu/m2
14/06/2018

Bán đất đấu giá huyện Thanh Trì, mặt đường Trần Thủ Độ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.71 Tỷ
94 m2
82 Triệu/m2
14/06/2018
Bán lô đất  37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Bán lô đất 37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 340 Triệu
38 m2
340 Triệu
13/06/2018
Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn

Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
13/06/2018
Bán đất giá công nhân ở giai đoạn F1 cho các nhà đầu tư, gần ngay trường tiểu học Nguyễn Công Trứ. Bao xây dựng.

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 320 Triệu
100 m2
320 Triệu
12/06/2018
Đầu tư siêu lợi nhuận với dự án Bella Vista, chỉ 400 triệu/nền!!!

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 400 Triệu
60 m2
400 Triệu
12/06/2018
Bán lô đất  37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Bán lô đất 37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 30 Triệu
38 m2
30 Triệu
11/06/2018
Phá sản! Cần thanh lí gấp mảnh đất sau lưng UBND xã Nhơn Đức, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
320 m2
5.6 Tỷ
11/06/2018
Cần bán gấp 373m2 đất thổ cư gần CA xã Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 6.9 Tỷ
373 m2
18.5 Triệu/m2
08/06/2018

Bán đất đấu giá TT6 huyện Thanh Trì. Mặt đường lớn Trần Thủ Độ

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
08/06/2018
????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ  BÊN VỊNH CAM RANH.

????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ BÊN VỊNH CAM RANH.

Địa điểm: Cam Ranh, Khánh Hòa
Tổng giá: 14 Triệu
150 m2
14 Triệu
05/06/2018
Cần bán 320m2 đất thuộc hẻm 855 Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
320 m2
17.5 Triệu/m2
05/06/2018

Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
05/06/2018

Bán 45m2, giá 24tr/m2 tại Chùa Tổng, La Phù, Hoài Đức, cách đường Lê Trọng Tấn 700m

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
45 m2
1080 Triệu
30/05/2018
 CẦN BÁN GẤP 43M2 ĐẤT CHÍNH CHỦ PHỐ VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG HÀ NỘI GIÁ 2,6 TỶ. LH: 0927 68 53 83

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.58 Tỷ
43 m2
60 Triệu/m2
30/05/2018
KHU DÂN CƯ ALIBABA LONG THÀNH: “TRI ÂN KHÁCH HÀNG – ĐỘT PHÁ GIAO THƯƠNG”

Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.02 Tỷ
100 m2
10.2 Triệu/m2
30/05/2018