MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
vongochai
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.
Võ Ngọc Hải

 MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.

Dự án Mango city

Bán với giá chủ đầu tư nên cam kết sinh lời cao.

:white_check_mark: Bạn cần tìm một sản phẩm đầu tư hiệu quả ?

:white_check_mark: Bạn đang đau đầu để tìm chốn an cư đủ tiện ích ?

:gem:MANGO CITY - ĐÁP ỨNG MỌI YÊU CẦU:gem:

+ Dự án làm thay đổi bộ mặt đô thị tại Cam Lâm - Khánh Hoà...

 

 

+ Vị trí vàng khu vực Bắc Bán đảo Cam Ranh và Đầm Thuỷ Triều

+ 5 phút cho mọi điểm đến: 57 Resort, bãi tắm Bãi Dài nổi tiếng,…

+ Cạnh bên con đường 1 tỷ/mét.. đất

+ Kết nối các tuyến giao thông : ĐL Nguyễn Tất Thành - Đinh Tiên Hoàng - Quốc lộ 1A - sân bay Quốc tế Cam Ranh

+ Hạ tầng hoàn thiện - Đồng bộ tiện ích

+ Giá cực hấp dẫn - Thổ cư 100%

+ Sổ đỏ trao tay - Nhận ngay trong 45 ngày

*Liên hệ gấp: 090.171.0123 vs 0935.948.975 (zalo/viber)24/7 gặp Mr.Hải

*Niềm vui của bạn là hạnh phúc của tôi

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73052
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Khánh Hòa
Quận/Huyện:
Địa chỉ: Đinh Tiên Hoàng, Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa, -Dự án-
Diện tích: 100 m2
Giá: 900 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: CẦN TIỀN GẤP NÊN THANH LÝ MẤY LÔ ĐẤT ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG CAM HẢI GIÁ TỐT CHƯA TỪNG CÓ
Địa chỉ:
Điện thoại: 0935948975
Di động:
Email: vongochai93.dxntb@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.24 Tỷ
54 m2
23 Triệu/m2
17/07/2018
Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.12 Tỷ
551 m2
22 Triệu/m2
17/07/2018
Cần bán đất nền giá rẻ ngay cổng khu công nghiệp vi trí đẹp đường 12m

Địa điểm: Trảng Bàng, Tây Ninh
Tổng giá: 210 Triệu
190 m2
210 Triệu
16/07/2018
Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 32.88 Tỷ
822 m2
40 Triệu/m2
16/07/2018

Bán Đất Thổ Cư Tại Đan Phượng- Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 550 Triệu
55 m2
10 Triệu/m2
14/07/2018
Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.52 Tỷ
194 m2
13 Triệu/m2
14/07/2018
Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
13/07/2018
Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 31236000 Tỷ
822 m2
38000000 Triệu/m2
12/07/2018
Chính chủ bán 1 công đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
11/07/2018
Mở bán dự án MT đường 7,5m - Giá rẻ cho đầu tư 550.000.000 đ

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 550 Triệu
120 m2
550 Triệu
06/07/2018
Gia đình bán đất mặt tiền Lê Văn Lương cách ngã 4 Nguyễn Bình 50m

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.4 Tỷ
551 m2
22.5 Triệu/m2
06/07/2018
Chính chủ bán 54m2 đất thổ cư thôn Trung Oai Tiên Dương Hà Nội.

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 945 Triệu
54 m2
17.5 Triệu/m2
06/07/2018
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 870 Triệu
58 m2
15 Triệu/m2
06/07/2018

Bán đất phân lô đấu giá Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 32 Triệu
73 m2
32 Triệu
05/07/2018
Bán đất view sông, trục đường nội bộ 33m, liên kết vùng, thích hợp đầu tư

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 568 Triệu
110 m2
568 Triệu
05/07/2018
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Địa điểm: , Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
117 m2
650 Triệu
03/07/2018
Chính chủ bán đất thổ cư giá chỉ 17tr/m2 Nguyễn Bình, Nhơn Đức.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
30/06/2018
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.81 Tỷ
190 m2
9.5 Triệu/m2
29/06/2018
 Gia đình cần bán gấp 111,3m2 đất tại đường lê hưu tựu nguyên khê

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 5.88 Tỷ
111 m2
53 Triệu/m2
29/06/2018

Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
28/06/2018