MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
vongochai
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.
Võ Ngọc Hải

 MỞ BÁN ĐẤT NỀN BÃI DÀI CAM LÂM. Sổ đỏ thổ cư 100%.

Dự án Mango city

Bán với giá chủ đầu tư nên cam kết sinh lời cao.

:white_check_mark: Bạn cần tìm một sản phẩm đầu tư hiệu quả ?

:white_check_mark: Bạn đang đau đầu để tìm chốn an cư đủ tiện ích ?

:gem:MANGO CITY - ĐÁP ỨNG MỌI YÊU CẦU:gem:

+ Dự án làm thay đổi bộ mặt đô thị tại Cam Lâm - Khánh Hoà...

 

 

+ Vị trí vàng khu vực Bắc Bán đảo Cam Ranh và Đầm Thuỷ Triều

+ 5 phút cho mọi điểm đến: 57 Resort, bãi tắm Bãi Dài nổi tiếng,…

+ Cạnh bên con đường 1 tỷ/mét.. đất

+ Kết nối các tuyến giao thông : ĐL Nguyễn Tất Thành - Đinh Tiên Hoàng - Quốc lộ 1A - sân bay Quốc tế Cam Ranh

+ Hạ tầng hoàn thiện - Đồng bộ tiện ích

+ Giá cực hấp dẫn - Thổ cư 100%

+ Sổ đỏ trao tay - Nhận ngay trong 45 ngày

*Liên hệ gấp: 090.171.0123 vs 0935.948.975 (zalo/viber)24/7 gặp Mr.Hải

*Niềm vui của bạn là hạnh phúc của tôi

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73052
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Khánh Hòa
Quận/Huyện:
Địa chỉ: Đinh Tiên Hoàng, Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa, -Dự án-
Diện tích: 100 m2
Giá: 900 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: CẦN TIỀN GẤP NÊN THANH LÝ MẤY LÔ ĐẤT ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG CAM HẢI GIÁ TỐT CHƯA TỪNG CÓ
Địa chỉ:
Điện thoại: 0935948975
Di động:
Email: vongochai93.dxntb@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Địa điểm: Từ Sơn, Bắc Ninh
Tổng giá: 2.2 Tỷ
100 m2
22 Triệu/m2
27/06/2018
 Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 17.5 Triệu
54 m2
17.5 Triệu
27/06/2018
Bán 50m2  Ngọc Giang  Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.18 Tỷ
50 m2
23.5 Triệu/m2
26/06/2018
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
72 m2
32 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 2 lô đất tại Đường Cao Lỗ, Đông Anh, Hà Nội diện tích 50m2 giá 15 Triệu/m²

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 750 Triệu
50 m2
15 Triệu/m2
26/06/2018
 Bán 46,7m2 đất chính chủ tại thôn Cổ dương, Tiên dương, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 621000 Tỷ
46 m2
13500000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.45 Tỷ
69 m2
21 Triệu/m2
26/06/2018
 Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1360000 Tỷ
68 m2
20000000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 3243000 Tỷ
138 m2
23500000 Triệu/m2
26/06/2018

Chính chủ bán đất thổ cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 972 Triệu
54 m2
18 Triệu/m2
26/06/2018

Bán đất 60m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
60 m2
28 Triệu/m2
26/06/2018
Chính chủ bán gấp lô đất thô

Chính chủ bán gấp lô đất thô

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
25/06/2018
Đất Cần Giờ diện tích lớn giá rẻ, vị trí thuận tiện đầu tư tương lai.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
25/06/2018
Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 342 Triệu
38 m2
9 Triệu/m2
24/06/2018
Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Địa điểm: Lý Nhân, Hà Nam
Tổng giá: 360 Triệu
100 m2
3.6 Triệu/m2
22/06/2018

Chính chủ cần bán gấp đất 50 năm ở xóm 4 thôn Đồng Nhân giá cực rẻ

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 826 Triệu
295 m2
2.8 Triệu/m2
20/06/2018
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.2 Tỷ
68 m2
1.2 Tỷ
19/06/2018

Bán đất đấu giá Ngũ Hiệp - Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
19/06/2018

Bán Đất Thổ Cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 16 Triệu
54 m2
16 Triệu
18/06/2018
Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ  GÍA 1.8 triệu/m2

Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ GÍA 1.8 triệu/m2

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 19.8 Tỷ
11000 m2
1.8 Triệu/m2
16/06/2018